img

P Funk afunguka yanayoendelea kuhusu Paula na Kajala

April 19, 2021

Mtayarishaji wa Mkongwe wa Muziki Bongo, P Funk Majani amefunguka baada ya kulizwa kupitia kipindi cha XXL ya Clouds FM kuhusiana na ishu ya mtoto wake Paula pamoja na Kajala kutokana na yale yanayoendelea mtandaoni.

P Funk amesema “Nilishawaambia tangu mwaka jana kwamba Mimi nilishajitoa, nilishanyoosha mikono kwa Mtoto (Paula), Mtoto anatafuta laana alishaniambia wewe sio Baba yangu, Kajala sio Familia yangu nilifanya uamuzi mbaya kuzaa na Mtu ambaye sio sahihi kuwa Mama,

“Yanayoendelea kwa sasa hayanihusu, Mtu ameshakuambia wewe sio Baba yangu utafanya nini utamlazimisha?” 

,

Article Categories:
Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *