img

FAHAMU KWANINI BAADHI YA WANAUME WANAKUA NA MAUMBILE MADOGO NA MAFUPI (Kibami)

April 16, 2021

       

PIA KWA NINI WANAUME WENGI WANA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME

Kundi kubwa la wanaume ambao wanashindwa kufurahia tendo la

ndoa kutokana na kuwa na uume mdogo kupita kawaida.

Wanaume walio na tatizo hili wengi wao huwa hawana confidence ya

kuingia katika mahusiano na wasichana ama wanawake wanao

fahamiana nao kutokana na kuogopa ” siri” zao kujulikana hususani

pale uhusiano wao unapofika mwisho.

CHANZO CHA UUME KUWA MDOGO.NA KUSINYAA (Kibamia)

SABABU

1. Kupiga Punyeto kwa muda mrefu..Hali hii

husababisha kusinyaa kwa uume na hatimaye uume

kurudi ndani.

2. Kuugua chango la uzazi.

3. Magonjwa ya utotoni.

4. Kutahiriwa mapema

5. Unene kupita kiasi

6. Magonjwa ya ngiri 

7. Kukaa sehem za baridi wakati mwingi MF AC kwenye magari , nk

TIBA

Kama uume umesinyaa au uko mdogo sana Tumia dawa ya Mchanganyiko wa dawa 9 za asili  za unga na mafuta  

Imewasaidia sana waarabu ,wazanzibar wakenya wengi sana inaleta majibu ndani ya muda wa siku 7 _14 

_Tunakuhakikishia kama umeshakata tamaa jaribu hii hakika utafurahia huduma dawa hii ni ya kuulejesha uume kwenye Hali yake ya hawali na Kama tatizo ni la kuzaliwa basi dawa hii haiwezi kuuongeza ni mpaka tatizo liwe limetokea ukubwani

ZIJUE DALILI, SABABU , NA TIBA SAHIHI ZA  TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME 

Upungufu wa nguvu za kiume ni neno la jumla amabalo linaunganisha sehemu zifuatazo kwa mwanaume ,

Hizi ni kama dalili za upungufu wa nguvu za kiume kwa mwanaume 

1.Kuwahi sana kufika mshindo /kileleni mapema 

2.Kushindwa kurudia tendo la ndoa zaidi ya mara Moja 

3.Kupungua au kukosa kabisa hamu ya tendo LA ndoa 

4.Uume kusimama kwa ulegevu sana 

5.Maumivu ya mgongo, kiuno na nyonga kiujumla

 

JE KWANINI NGUVU ZA KIUME ZINAPUNGUA ?AU MPAKA KUISHA KABISA

Sababu za kupungukiwa nguvu za kiume 

1. Kujichua kwa muda mrefu (musterbation)

 Husababisha mishipa ya uume kulegea hasa (pelvic muscle) mshipa mkuu amabao huruhusu kuziba au kuachia manii (mbegu)

hii hupelekea mtu kuwahi kufika kileleni

Pia uume kushindwa kusimama imara (kwa ulegevu)

2.Magonjwa ya Kisukari na presha 

3.magonjwa ya ngiri (hernia)

4.Ndoto za usiku za Mara kwa Mara

5.Ulaji mkubwa wa vyakula vya mafuta mengi .

6.Uchovu ,kuchoka sana pia na mawazo kwa wingi (stress)

7.Ulevi ,,unywaji wa pombe ,uvutaji sigara ,madawa ya kulevya ,na aina nyingine za vilevi

8.Matumizi ya vidonge wakati wa tendo (Viagra)

JE TIBA YAKE NI NINI ?

Tumia dawa iliyothibitishwa na Baraza la tiba asiri Tanzania (TZ 17TM0023) iitwayo (MJN)heshima /dume ,

Dawa hii  inatoa matokeo 99%  na 1% ndo jitihada zako binafsi

  

INA maliza na tatizo LA kujichua, kukaza mishipa iliyolegea  kama umejichua muda mrefu ,unawahi kufika kileleni, kukosa hamu ya TENDO LA ndoa

 

Ni tunzu herbal clinic pekee wanaotoa tiba bora kwa kuzingatia tatizo+chanzo cha tatizo+dalili zake

 JE UNASUMBULIWA NA UGONJWA WA KISUKARI

(MTN) ni dawa ya kisukari dawa hii imidhibitisha na Baraza la tiba asiri Tanzania ni salama kwa mtumiaji no ya usajili ni (TZ 17TM0023 dawa hii ni ya vidonge na unga pia imesaidia wonjwa wengi Sana jaribu kutumia leo huone utofauti na dawa ulizowah kutumia

piga simu 0714448999 Whatsapp +255714448999

Kama umetumia dawa 

MWANZA ,  DAR ES SALAM, TUMAPATIKANA AU PIA UNAWEZA KUFIKISHIWA DAWA POPOTE ULIPO,

MIKOANI KWINGINEKO TUTAKUTUMIA KWA BUS DERIVERY IN 12_24HRS 

ZANZIBAR KWA BOAT ZA AZAM EXPRESS ,

,

Article Categories:
Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *