img

Waziri Mkuu wa Msumbiji akataa kuwapa silaha raia kupambana na wanamgambo

December 10, 2020

Msumbiji Waziri Mkuu wa Msumbiji, Carlos do Agostinho, amepinga wito wa kuwapa raia silaha katika jimbo la Cabo Delgado ili kupambana na wanamgambo wa Kiislamu. Wakazi wa eneo hilo wakati wote wamekuwa wakiomba silaha ili kuvisaidia vikosi vya usalama. Waziri Mkuu ametupilia mbali mawazo hayo wakati wa kikao cha masuala ya usalama kilichofanyika mji mkuu,,

Article Categories:
Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *