img

Ben Pol afunguka kuhusu kupaka rangi kwenye kucha

November 30, 2020

 

Mwimbaji Staa wa Bongofleva mmiliki wa ngoma mpya mbili za ‘hii ndio mbaya’ na ‘walimwengu’ Ben Pol ameongea baada ya Watu kuongea kuhusu yeye kupaka rangi kwenye kucha za mkononi.

Ben Pol amesema “zile rangi zilizopo kwenye bendera ya Tanzania, nafikiri kitu kikubwa kinachosumbua wengi ni mazoea, kitu cha muhimu zaidi ni roho ya Mtu, hivi vitu vya kuchora na kupaka sio vya muhimu na sidhani kama ni vitu vinaweza kum-define Mtu”

,

Article Categories:
Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *