img

Shilole kwenda Ufaransa kwaajili a kolabo na Koffi Olomide

November 28, 2020

Kitendo cha msanii Koffi Olomide kwenda kula kwenye mgahawa wa msanii Shilole, hakikuishia kwenye kula bali na kuzungumzia kazi.

Hayo ameyaeleza Shilole alipokuwa akiitambulisha kwa waandishi wa habari lebo ya ShishiGang  na msanii wa kwanza kumsaini.

Pamoja na mambo mengine, Shilole alielezea matunda ya kutembelewa na msanii huyo kwenye mgahawa wake siku mbili zilizopita.

“Nashukuru ujio wa Koffi hakuniacha hivi hivi, kwani tumezungumza mengi ikiwemo kwenda kutengeneza naye kolabo nchini Ufaransa, amenipa mualiko maalum na amesema tutarekodia studio kwake na nitafikia kwenye hoteli yake ya nyota tano anayoimiliki nchini humo,” amesema Shishi.

Msanii huyo ambaye awali katika ukurasa wake aliandika kumshukuru Diamond Platnumz kumpelekea msanii huyo na kueleza sio mara ya kwanza kumpelekea wasanii.

Aliwataja wasanii wengine ambao amewahi kumpelekea kuwa ni pamoja na #Wizkid na #TiwaSavage.

,

Article Categories:
Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *