img

TMDA yazindua mradi wa kudhibiti majaribio ya dawa kwa binadamu

November 26, 2020

Na Aveline Kitomary Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imezindua mradi unaolenga kudhibiti mifumo ya majaribio ya dawa kwa binadamu na tafiti mbali mbali zinazofanyika. Akizungumza leo Novemba 26, baada ya kuzindua mradi huo wa miaka miwili na nusu Mganga Mkuu wa Serikali Prof Abel Makubi amesema mradi huo utawasaidia kuhakikisha majaribio ya dawa,

Article Categories:
Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *